Kesi inayomkabili
waziri mkuu Mizengo Pinda na mwanasheria mkuu wa serikali imetajwa
mahakamnai kwa mara ya kwanza ambapo wamewasilisha pingamizi la
awali dhidi ya kesi ya kikatiba waliyofunguliwa na kituo cha msaada wa
kisheria na haki za binadamu kwa kushirikiana na chama cha wanasheria
Tanganyika.
KAJALA LAIVU NA MUME WA MTU CHINA...WANASWA WAKIJIACHIA KWA RAHA ZAO
INGIA HAPA KUANGALIA PICHA ZA WATOTO MAPACHA WA MENGI NA JACKLINE WALIVYO WAZURI
PICHA YA MWANAUME ALIYEGEUZWA KUWA MWANAMKE BAADA YA KUZINI NA MKE WA MTU
MAREKANI YAMUONYA TENA RAIS KAGAME WA RWANDA
WATU 15 WATIWA MBARONI KWA TUHUMA ZA KUJIHUSISHA KATIKA MATUMIZI HARAMU YA TINDIKALI..
0 comments: